ฝ่ายบริหารทั่วไป

  • ศักรินทร์
    ไชยเตกูล
    หัวหน้า
    ฝ่ายบริหารทั่วไป
    • การเงินและบัญชี
      • นุชจรีย์
        กชเดชา
        เจ้าพนักงานธุรการ
        ชำนาญงาน
        • สังวาล
          คันธรักษ์
          พนักงานการเงิน
          และบัญชี ระดับ ส4
          • เพ็ญศรี
            ชัยอาษา
            พนักงานการเงิน
            และบัญชี ระดับ ส4
            • จีริสุดา
              รุ่งรักษ์
              นักวิชาการเงิน
              และบัญชี
              • สุรินทร์ทร
                เตปินตา
                นักวิชาการเงิน
                และบัญชี
    • งานพัสดุ
      • สถาพร
        นนกันธา
        นักจัดการงาน
        ทั่วไปปฏิบัติการ
        • กัญวรา
          เปิ้นเขียว
          เจ้าพนักงานพัฒนา
          สังคมปฏิบัติงาน
          • ศุภมาส
            บุญต้น
            พนักงานธุรการ
            ระดับ ส3
            • เสาวนีย์
              ยศตื้อ
              นักพัฒนาสังคม
              • วรรณิศา
                สุริยะวงค์
                เจ้าพนักงาน
                พัฒนาสังคม
    • งานอำนวยการ
      • งานเจ้าหน้าที่
        • ชูชาติ
          เจริญลาภ
          นักสังคมสงเคราะห์
          • ฉันทวุฒิ
            ผลมาก
            พนักงานห้องสมุด
            ระดับ ส3
            • เฉลิมชนม์
              อินทยะ
              นักพัฒนาสังคม
      • งานธุรการ
        • ใกล้รุ่ง
          แก้วเกตุ
          พนักงานพัสดุ
          ระดับ ส4
          • จินตนา
            เจริญสุข
            นักพัฒนาสังคม
            • กิติมา กุณา
              นักวิชาการอบรม
              และฝึกวิชาชีพ
      • งานสูทกรรม
        • ภิปราย
          ธรรมศรีใจ
          พี่เลี้ยง
          • ชมชื่น
            อินต๊ะรัตน์
            พนักงาน
            ประกอบอาหาร
      • งานอาคาร / สถานที่
        • ปิยะ รุ่งรักษ์
          ช่างไฟฟ้า ระดับ ส4
          • เสริมศาสตร์
            ผัดหล้า
            ครูฝึกอาชีพ
            สงเคราะห์ ชั้น3
            • สถาพร
              กันทวงค์
              เจ้าพนักงาน
              พัฒนาสังคม
              • เกียรติศักดิ์
                นาคจู
                เจ้าพนักงานอบรม
                และฝึกวิชาชีพ
                • ถนอม
                  สะพานหล้า
                  ผู้ดูแลผู้รับบริการ
                  สงเคราะห์
                  • ฤทธิ์
                    กระทาง
                    พนักงานรักษา
                    ความปลอดภัย
                    • เฉลิมพล
                      อินธิมา
                      พนักงานรักษา
                      ความปลอดภัย
                      • ไพบูลย์
                        ถนอมใจ
                        พนักงานรักษา
                        ความปลอดภัย
                        • นงลักษณ์
                          ยศหงษ์
                          แม่บ้าน
      • งานยานพาหนะ
        • สิปปะภาส
          รุ่งรักษ์
          ครูฝึกอาชีพ
          สงเคราะห์ ชั้น3
          • ธีระพงศ์
            รูปิยาภรณ์
            ช่างซ่อมบำรุง
            ระดับ ช3
            • เซ็น
              ธรรมศรีใจ
              เจ้าหน้าที่
              พัฒนาสังคม
Leave A Reply

Your email address will not be published.